Trang chủ / Trực Tiếp Bóng Đá / Philippines U23 vs Kuwait U23 lúc 12:00 ngày 22/09/2026
Philippines U23
VS
Kuwait U23
Theo bạn thì trận này tài hay xỉu?
Theo bạn thì trận này đội nào sẽ thắng?
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Chọn nhà cái
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
-
-
-
-
-
-
Châu Âu
Hiệp 1
HT
FT
Châu Âu
-
-
-
-
-
-
Tài xỉu
Hiệp 1
HT
FT
Tài xỉu
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
Hiệp 1
HT
FT
Phạt góc
-
-
-
-
-
-
Xem trực tiếp trận đấu Philippines U23 vs Kuwait U23 diễn ra ngày 22/09/2026
Phát sóng trực tiếp Philippines U23 vs Kuwait U23 tại giải đấu Asian Games 2026
Asian Games 2026Nhà cái uy tín
Bình Luận
Xem trực tiếp trận đấu Philippines U23 vs Kuwait U23 full HD.
Link phát sóng trận đấu Philippines U23 vs Kuwait U23 được cập nhật trước 60 phút.
Xem trận đấu Philippines U23 vs Kuwait U23 ở kênh nào?
Link sopcast, link Acestream, Philippines U23 vs Kuwait U23 full HD có bình luận tiếng Việt.
Dữ liệu trận đấu, cập nhật sơ đồ đội hình được Vaoroi TV cập nhật nhanh nhất.