Trang chủ / Trực Tiếp Bóng Đá / Renofa Yamaguchi vs SC Sagamihara lúc 12:00 ngày 26/09/2026
Renofa Yamaguchi
VS
SC Sagamihara
Theo bạn thì trận này tài hay xỉu?
Theo bạn thì trận này đội nào sẽ thắng?
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Chọn nhà cái
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
-
-
-
-
-
-
Châu Âu
Hiệp 1
HT
FT
Châu Âu
-
-
-
-
-
-
Tài xỉu
Hiệp 1
HT
FT
Tài xỉu
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
Hiệp 1
HT
FT
Phạt góc
-
-
-
-
-
-
Xem trực tiếp trận đấu Renofa Yamaguchi vs SC Sagamihara diễn ra ngày 26/09/2026
Phát sóng trực tiếp Renofa Yamaguchi vs SC Sagamihara tại giải đấu J3 League
J3 LeagueNhà cái uy tín
Bình Luận
Xem trực tiếp trận đấu Renofa Yamaguchi vs SC Sagamihara full HD.
Link phát sóng trận đấu Renofa Yamaguchi vs SC Sagamihara được cập nhật trước 60 phút.
Xem trận đấu Renofa Yamaguchi vs SC Sagamihara ở kênh nào?
Link sopcast, link Acestream, Renofa Yamaguchi vs SC Sagamihara full HD có bình luận tiếng Việt.
Dữ liệu trận đấu, cập nhật sơ đồ đội hình được Vaoroi TV cập nhật nhanh nhất.